เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน สพท.พัทลุง (โครงการคืนครูให้นักเรียน)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

RSS feeds

Yahoo! 
MSN 
AOL 
Netvibes 
Bloglines 

รูปแบบแนะนำตัวนะครับ

Go down

รูปแบบแนะนำตัวนะครับ Empty รูปแบบแนะนำตัวนะครับ

ตั้งหัวข้อ  pong_plg2 Fri Jun 26, 2009 6:07 pm

ขอให้เพื่อนๆสมาชิกที่เข้ามาแล้ว กรุณามาแนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะ

ชื่อ...........สกุล...................
รับผิดชอบโรงเรียน/กลุ่มโรงเรียน.............
ฉายา/นามแฝง............
คติการทำงาน.............
สิ่งที่ใฝ่ฝันในอนาคต...........

หรือจะะเพิ่มเติมอะไรไปอีกก้อได้ตามใจครับ

Very Happy Very Happy Very Happy

pong_plg2

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน